วันจันทร์ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2565
• นายกละออ โก้สันเทียะ และฝ่ายบริหาร,สมาชกฯ,นายช่างอบต
• กำนันปัญญา วนสันเทียะ,ผู้ใหญ่,ผู้ช่วยได้ต้อนรับท่านปลัดอำเภอเมืองและคณะพร้อมนำลงสำรวจพื้นที่ตรงบึงขี้นาคเพื่อลงมาพบปะและรับฟังปัญหาและให้คำแนะนำต่างๆตำบลกำปังเราเป็นแหล่งรับน้ำทุกหน่วยงานต้องร่วมมือกันแก้ไข.ท่านจะได้รายงานตามลำดับต่อไปขอขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนเกี่ยวข้องในครั้งนี้คะ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![อาจเป็นรูปภาพของ 9 คน, ผู้คนกำลังยืน และ กลางแจ้ง](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/274603629_114144014529471_575947502675468219_n.jpg?_nc_cat=104&ccb=1-5&_nc_sid=8bfeb9&_nc_eui2=AeFnnBcC34dDIiiuWuAgcxoLEe95oV0B_g8R73mhXQH-D8WUTxkFxXqN60Jxgvo0haw&_nc_ohc=Ck2w298xHokAX9N23Bp&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT86jR50BqUVrtI7nSwUBVSei0MNiGDerufSF3c4HG9K8w&oe=62346158)
|